Vefmyndavél

VÍK óskar eftir gömlum hjólum og myndum að láni

VÍK býðst að taka þátt í sýningunni Bílar og sport sem haldin verður í Fífunni í Kópavogi 2.-4. maí nk. Í tilefni þessa óskar félagið eftir að fá lánuð gömul hjól sem gætu skreytt básinn í bland við nýju hjólin. Einnig væri vel þegið að fá sendar gamlar myndir sem sýnir torfæruhjól í keppnum og ferðum á árum áður. Með þessu viljum við kynna sögu félagsins enda fagnar það 30 ára afmæli á þessu ári. Vinsamlegast sendið tölvupóst á vik@motocross.is ef þið eigið hjól eða myndir eða viljið hjálpa til.

Vík óskar eftir gömlum hjólum og myndum að láni

VÍK býðst að taka þátt í sýningunni Bílar og sport sem haldin verður í Fífunni í Kópavogi 2.-4. maí nk. Í tilefni þessa óskar félagið eftir að fá lánuð gömul hjól sem gætu skreytt básinn í bland við nýju hjólin. Einnig væri vel þegið að fá sendar gamlar myndir sem sýnir torfæruhjól í keppnum og ferðum á árum áður. Með þessu viljum við kynna sögu félagsins enda fagnar það 30 ára afmæli á þessu ári. Vinsamlegast sendið tölvupóst á vik@motocross.is ef þið eigið hjól eða myndir eða viljið hjálpa til.

Lesa meira af Vík óskar eftir gömlum hjólum og myndum að láni

Leave a Reply