Vefmyndavél

Verðlaun á uppskeruhátíð MSÍ

MSÍ hefur gefið út lista yfir verðlaunasæti á árinu 2008:

Enduro:   
Íslandsmót 2008 Enduro Meistaradeild   
Íslandsmeistari    Valdimar Þórðarson
2. sæti     Einar Sigurðarson
3. sæti     Gunnar Sigurðsson


Liðameistarar 2007 Enduro Meistaradeild    Team Yamaha
    
Íslandsmót 2007 Enduro Meistaradeild   
Flokkameistari E1    Kristófer Finnsson
2.sæti E1    Baldvin Þór Gunnarsson
3.sæti E1    Jónas Stefánsson
   
Íslandsmót 2008 Enduro Meistaradeild   
Flokkameistari E2    Valdimar Þórðarson
2.sæti E2     Gunnar Sigurðsson
3.sæti E2     Gunnlaugur Björnsson
   
Íslandsmót 2008 Enduro Meistaradeild   
Flokkameistari E3    Einar Sigurðarson
2.sæti E3    Viggó Viggósson
3.sæti E3    Pétur Smárason
   
Íslandsmót 2007 Enduro Tvímenningur   
Flokkameistari    Árni Gunnarsson / Ásgeir Elíasson
2. sæti    Finnur Aðalbjörnsson / Gunnar Hákonarson
3. sæti    Finnur Bessason / Guðmundur Hannesson
   
Íslandsmót 2008 Enduro Baldursdeild   
Íslandsmeistari    Ingvar Birkir Einarsson
2. sæti    Kjartan Gunnarsson
3. sæti    Bjarki Sigurðsson
   
Liðameistarar 2008 Enduro Baldursdeild    W&V Drím Team
   
Moto-Cross:   
Íslandsmót 2008 MX-1   
Íslandsmeistari    Einar Sigurðarson
2. sæti    Valdimar Þórðarson
3. sæti    Aron Ómarsson
   
Liðameistarar 2008 MX-1    KTM Racing Team
   
Íslandsmót 2007 MX-2   
Íslandsmeistari    Gunnlaugur Karlsson
2. sæti    Heiðar Grétarsson
3. sæti    Freyr Torfason
   
Liðameistarar 2008 MX-2    Team Kawasaki MX2
   
Íslandsmót 2008 MX 85cc   
Íslandsmeistari    Guðmundur Kort
2. sæti    Friðgeir Óli Guðnason
3. sæti    Haraldur Örn Haraldsson
   
Liðameistarar 2008 MX 85cc    Team Honda-Maxxis
   
Íslandsmót 2008 MX Unglinga   
Íslandsmeistari    Sölvi Sveinsson
2. sæti    Ásgeir Elíasson
3. sæti    Friðrik Freyr Friðriksson
   
Liðameistarar 2008 MX Unglinga    Team Yamaha
   
Íslandsmót 2008 MX Konur   
Íslandsmeistari    Signý Stefánsdóttir
2. sæti    Karen Arnardóttir
3. sæti    Aníta Hauksdóttir
   
Liðameistarar 2008 MX Konur    Nítró Girlz
   
Íslandsmót 2008 MX Stúlkur   
Íslandsmeistari    Bryndís Einarsdóttir
2. sæti    Ingibjörg Thelma Leópoldsdóttir
3. sæti    Ásdís Elva Kjartansdóttir
   
Sno-Cross:   
Íslandsmót 2008 Meistaraflokkur   
    Jónas Stefánsson
    Steinþór Guðni Stefánsson
    Reynir Hrafn Stefánsson
   
Íslandsmót 2008 Sportflokkur   
    Baldvin Þór Gunnarsson
    Ármann Örn Sigursteinsson
    Páll Snorrason
   
Íslandsmót 2008 Unglingaflokkur   
    Bjarki Sigurðsson
    Hafþór Ágústsson
    Árni Ásbjarnarson
   
Íslandsmót 2008 Kvennaflokkur   
    Vilborg Daníelsdóttir    
    Berglind Ósk Guttormsdóttir 
    María Sigurrós Ingadóttir  
   
Íslandsmót 2008 +35 ára flokkur   
    Hákon Gunnar Hákonarson 
    Sigurður Rúnar Sigþórsson   
    Freyr Aðalgeirsson           

Leave a Reply