Vefmyndavél

Þáttökulistinn klár

Þá er þáttökulistinn klár fyrir fyrstu umferðina í MX1 og MX2 sem fer fram á hinni frægu Valkensvaard braut í Hollandi 1 apríl. Ekkert sem kemur á óvart þarna svosem, fullt af frábærum hjólurum, og von á spennandi keppni.

Valkenswaard-NED, 01/04/2007 : entry list – MX1 From

2 STRIJBOS KEVIN BEL FMB SUZUKI TEAM SUZUKI WMX GP

4 BROWN MICHAEL USA AMA HONDA CAS HONDA

5 LEOK TANEL EST EMF KAWASAKI KAWASAKI RACING TEAM EUROPE

6 COPPINS JOSHUA NZL MNZ YAMAHA YAMAHA MOTOCROSS TEAM

7 BARRAGAN JONATHAN SPA RFME KTM KTM RED BULL RACING

8 PRIEM MANUEL BEL FMB TM TM RACING FACTORY TEAM

9 DE DYCKER KEN BEL FMB HONDA CAS HONDA

10 MELOTTE CEDRIC BEL FMB APRILIA TEAM APRILIA OFF ROAD

11 RAMON STEVE BEL FMB SUZUKI TEAM SUZUKI WMX GP

12 GARCIA VICO FRANCISCO JAVIER SPA RFME KAWASAKI DELTA KAWASAKI

13 CROCKARD GORDON IRL MCUI HONDA PAR HONDA

14 DE REUVER MARC NED KNMV YAMAHA YAMAHA MOTOCROSS TEAM

15 BEGGI CRISTIAN ITA FMI WRM MOTO RACE TEAM

16 NOBLE JAMES GBR ACU HONDA MULTITEK HONDA

18 ALLIER THOMAS FRA FFM KAWASAKI CLS

19 PHILIPPAERTS DAVID ITA FMI KTM KTM RED BULL RACING

23 SALVINI ALEX ITA FMI YAMAHA 3C RACING

26 KOVALAINEN MARKO FIN SML HONDA

29 BILL JULIEN SUI FMS KAWASAKI DELTA KAWASAKI

31 JENSEN KASPER DEN DMU YAMAHA DMU MOTOCROSS TEAM

32 VANNI JULIEN FRA FFM HONDA HDI MOTOSPORT

33 COULON CYRILLE FRA FFM HONDA HDI MOTOSPORT

38 PARSHIN DMITRIY RUS MFR SUZUKI TEKA – SUZUKI

39 BRICCA DANIELE ITA FMI KTM TEAM KTM ERREVI

43 REMES EERO FIN SML HONDA

46 ADVOKAAT ANNE NED KNMV HONDA

47 VAN DEN BERG HEIKKI NED KNMV KTM

51 DOTTORI MATTEO ITA FMI KAWASAKI MEDEI MOTOCROSS TEAM

70 LINDHE JONNY SWE SVEMO KTM MX-SHOP RACING TEAM

71 PYRHONEN ANTTI FIN SML KAWASAKI MEDEI MOTOCROSS TEAM

74 BRADSHAW NEVILLE RSA ACU HONDA PAR HONDA

75 VAN DAELE MARVIN BEL FMB HONDA SHINERAY MX TEAM CHINA

76 NORLEN MARCUS SWE SVEMO SUZUKI MTM RACING TEAM

77 VERHOEVEN BAS NED KNMV SUZUKI MTM RACING TEAM

90 POURCEL SEBASTIEN FRA FFM KAWASAKI GPKR TEAM

101 NAGL MAX GER DMSB KTM KTM SARHOLZ RACING TEAM

111 LEOK AIGAR EST EMF YAMAHA TEAM YAMAHA VAN BEERS RACING

115 RISTORI MARC SUI FMS HONDA RFORCE 8

121 CHIODI ALESSIO ITA FMI APRILIA TEAM APRILIA OFF ROAD

211 MACKENZIE BILLY GBR ACU KAWASAKI KAWASAKI RACING TEAM EUROPE

MX2 

4 SWORD STEPHEN GBR ACU KAWASAKI MOLSON KAWASAKI RACING

7 MILLS RYAN USA AMA HONDA HONDA MARTIN RACING

8 NUNN CARL GBR ACU YAMAHA BIKE IT YAMAHA UK DIXON RACING

10 GONCALVES RUI POR FNM KTM AXO KTM SILVER ACTION

11 VERBRUGGEN DENNIS BEL FMB YAMAHA TEAM YAMAHA VAN BEERS RACING

12 GUNDERSEN KENNETH NOR NMF YAMAHA RICCI RACING

14 SWANEPOEL GARETH RSA MSA KAWASAKI MOLSON KAWASAKI RACING

15 CAMPANO JIMENEZ CARLOS SPA RFME YAMAHA BIKE IT YAMAHA UK DIXON RACING

16 RATTRAY TYLA RSA MSA KTM KTM RED BULL RACING

17 SEISTOLA MATTI FIN SML HONDA SRS RACING

18 BERTUZZO PIER FILIPPO ITA FMI HONDA SRS RACING

19 MONNI MANUEL ITA FMI YAMAHA 3C RACING

20 ARANDA GREGORY FRA FFM KAWASAKI GPKR TEAM

21 FROSSARD STEVEN FRA FFM KAWASAKI TEAM CLS

22 BOISSIERE ANTHONY FRA FFM KAWASAKI TEAM CLS

24 CHURCH THOMAS GBR ACU KAWASAKI MOLSON KAWASAKI RACING

25 AVIS WYATT RSA MSA KTM KTM SARHOLZ RACING TEAM

27 SCHIFFER MARCUS GER DMSB KTM KTM SARHOLZ RACING TEAM

28 LOMBRICI ROBERTO ITA FMI KTM TEAM KTM ERREVI

30 DIERCKX DENNIS BEL FMB HONDA LS MOTORSPORT

31 LARSEN EMIL DEN DMU KAWASAKI STURM RACING TEAM

32 STURM ROBERT GER DMSB KAWASAKI STURM RACING TEAM

34 SIMPSON SHAUN GBR MCUI KAWASAKI TEAM WULFSPORT KAWASAKI

36 BONINI MATTEO ITA FMI YAMAHA TEAM YAMAHA DE CARLI

37 KRESTINOV GERT EST EMF KTM FAVOR KTM MOTOSPORT

39 GUARNERI DAVIDE ITA FMI YAMAHA RICCI RACING

41 DE BELDER TOM BEL FMB SUZUKI VB RACING TEAM TAXI MARCEL

42 TYLETSKI YAUHENI BLR BMX SUZUKI TEKA – SUZUKI

43 STRIK GEORGE NED KNMV KTM

44 PELLEGRINI ANGELO ITA FMI KTM AXO KTM SILVER ACTION

47 LEURET PASCAL FRA FFM HONDA NOUVELLE GENERATION SPORT

48 VAN DE VEN RINUS NED KNMV KTM

66 BOBKOVS AIGARS LAT LaMSF KTM BROUWER VANGANI RACING

69 WING JONAS SWE SVEMO KTM SWEDEN MOTOCROSS TEAM

70 TUIN NICK NED KNMV SUZUKI BEURSFOON SUZUKI MX TEAM

74 BANKS BROWNE ELLIOTT GBR ACU SUZUKI SUZUKI SWIFT MOTOCROSS TEAM

77 TERREBLANCHE SHANNON RSA MUL KTM BROUWER VANGANI RACING

80 EGGENS ERIK NED KNMV SUZUKI BEURSFOON SUZUKI MX TEAM

84 NIELSEN KENNETH DEN DMU YAMAHA DMU MOTOCROSS TEAM

86 VAN VIJFEIJKEN ROB NED KNMV KTM CHAMP – KTM

89 VAN HOREBEEK JEREMY BEL FFM KTM CHAMP – KTM

95 DAGOD HUGO FRA FFM YAMAHA MX TEAM PSM

99 HAMBLIN SEAN USA ACU SUZUKI SUZUKI SWIFT MOTOCROSS TEAM

101 SEARLE TOMMY GBR ACU KTM KTM RED BULL RACING

116 KOHUT MARTIN SVK SMF HONDA EUROTANK RACING TEAM

121 BOOG XAVIER FRA FFM YAMAHA MX TEAM PSM

131 AUBIN NICOLAS FRA FFM YAMAHA RICCI RACING

222 CAIROLI ANTONIO ITA FMI YAMAHA TEAM YAMAHA DE CARLI

377 POURCEL CHRISTOPHE FRA FFM KAWASAKI GPKR TEAM

501 LUPINO ALESSANDRO ITA FMI YAMAHA TEAM YAMAHA DE CARLI

Leave a Reply