Vefmyndavél

Entry listinn fyrir Zolder

{mosimage}
Jæja þá er þátttakendalistinn fyrir Zolder orðinn opinber. Svakaleg keppni framundan um helgina og mikil spenna. Everts er talinn líklegur þar sem hann rúllaði upp annari umferð í Belgíska MX1 Motocrossinu um síðustu helgi, en hann varð fyrstur í öllum mótoum, en annar varð Joel Smets. Hér er listinn:


Motocross World Championships
Zolder-BEL, 03/04/2005 : entry list
MX1
2 PICHON Mickael FRA FFM Honda
3 SMETS Joël BEL FMB Suzuki
4 CROCKARD Gordon GBR MCUI Yamaha
5 COPPINS Joshua NZL MNZ Honda
6 LEOK Tanel EST MUL Kawasaki
7 SEGUY Luigi FRA FFM Yamaha
8 JÖRGENSEN Brian-Kjor DEN DMU Yamaha
9 DE DYCKER Ken BEL FMB Honda
10 ATSUTA Yoshitaka JPN ACU Suzuki
11 RAMON Steve BEL FMB KTM
12 BURNHAM Christian GBR ACU Honda
14 KOVALAINEN Marko FIN SML Aprilia
15 NOBLE James GBR ACU Honda
18 PYRHONEN Antti FIN SML TM
19 THEYBERS Danny BEL FMB Suzuki
20 GUNDERSEN Kenneth NOR NMF KTM
21 DOBES Josef CZE DMSB Kawasaki
22 GARCIA VICO Javier SPA RFME Honda
24 STRIJBOS Kevin BEL FMB Suzuki
26 MEO Antoine FRA FFM Husqvarna
27 DINI Fabrizio ITA FMI KTM
29 HUCKLEBRIDGE Mark GBR ACU Honda
30 TOWNLEY Ben NZL MNZ KTM
33 FREIBERGS Lauris LAT LaMSF Suzuki
34 NEMETH Kornel HUN MAMS Suzuki
35 VEHVILAINEN Jussi FIN SML Honda
36 PRIEM Manuel BEL FMB Yamaha
39 JENSEN Bo Vang DEN DMU KTM
40 SAFRONOV Andrej RUS MFR KTM
41 COOPER Paul GBR ACU Honda
43 BARRAGAN Jonathan SPA RFME KTM
44 BRADSHAW Neville GBR ACU Suzuki
46 SVOBODA Stanislav CZE ACCR Honda
47 LEURET Pascal FRA FFM Honda
49 LYONS Adam IRL MCUI Honda
71 BRICCA Daniele ITA FMI Husqvarna
72 EVERTS Stefan BEL FMB Yamaha
75 VAN DAELE Marvin BEL FMB Honda
99 FEDERICI Claudio ITA FMI Yamaha

MX2
2 RATTRAY Tyla RSA MSA KTM
3 CAIROLI Antonio ITA FMI Yamaha
4 SWORD Stephen GBR ACU Kawasaki
5 CHIODI Alessio ITA FMI Yamaha
7 MC FARLANE Andrew AUS MUL Yamaha
8 NUNN Carl GBR ACU KTM
9 CAPS Patrick BEL FMB Honda
10 LEOK Aigar EST EMF KTM
11 SEISTOLA Matti FIN SML Honda
12 POURCEL Sébastien FRA FFM Kawasaki
16 GONCALVES Rui POR FNM Yamaha
19 PHILIPPAERTS David ITA FMI KTM
21 SWANEPOEL Gareth RSA ACU Kawasaki
22 SANDOULY Frédéric FRA FFM Yamaha
24 RENET Pierre Alexandre FRA FFM Yamaha
26 MONNI Manuel ITA FMI KTM
27 STEVANINI Cristian ITA FMI Honda
28 NAGL Maximilian GER DMSB KTM
29 BOISSIERE Anthony FRA FFM Yamaha
30 AVIS Wyatt RSA MSA Honda
31 CHURCH Tom GBR ACU Kawasaki
33 POURCEL Christophe FRA FFM Kawasaki
34 MELOTTE Cédric BEL FMB Yamaha
35 ALLIER Thomas FRA FFM Kawasaki
39 GUARNIERI Davide ITA FMI Yamaha
40 BARREDA Juan SPA RFME Suzuki
45 AUBIN Nicolas FRA FFM Yamaha
46 DOUGAN Jason GBR ACU Suzuki
47 BONINI Matteo ITA FMI Honda
50 AUBERT Johnny FRA FFM Yamaha
52 DE BELDER Tom BEL FMB Honda
53 CAMPANO Carlos SPA RFME KTM
54 PEREZ DE LA TORRE Juan SPA RFME KTM
55 COISY Benjamin FRA FFM Honda
56 SMOLA Frantisek CZE ACCR Yamaha
57 IZOIRD Fabien FRA FFM Suzuki
63 BESONHE Mickael BEL FMB Kawasaki
64 KULHAVY Josef SVK SMF KTM
65 MOSSINI Fabio ITA FMI Yamaha
67 STEINBERGS Ivo LAT LaMSF Yamaha
71 MASCHIO Michael FRA FFM Yamaha
72 LOMBRICI Roberto ITA FMI Yamaha
75 BROWN Mike USA ACU Honda
76 EGGENS Erik NED KNMV Honda
211 MACKENZIE Billy GBR ACU Yamaha

Leave a Reply